Gyaran Mold ɗin allura

Gyaran Mold & Gyarawa
Muna gyara duk gyare-gyaren da mu ko wasu masana'antun suka yi a cikin kwanaki 5.

Kayan aiki kayan aiki
Don samarwa da sabis na gyare-gyare na DJmolding amfani baya ga injunan gama gari irin su lathes, injunan niƙa zagaye da lebur, injina da injin niƙa da ƙwararrun machining.

Yadda gyaran gyare-gyare ke aiki
Muna ba da gyare-gyare daga kowane masana'anta. Kuna da mold? Muna duba lalacewar, ƙirƙira wani bayani wanda ba zai taɓa yin tasiri ga rayuwar ƙirar ba, kuma mu sami aiki. Ana kammala gyare-gyare masu ƙarancin buƙata a cikin kwanaki 5. Duk da haka, za mu iya gyara mold da sauri, misali a karshen mako ya kamata da mold lalacewa sa samar downtime. Tuntube mu, zamu sami mafita.

Gyaran yanayin ƙirar ƙira ta ƙungiyarmu a nan a DJmoldng zai tabbatar muku mafi kyawun wasan da zai yiwu.

Ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrunmu da masu fasaha za su dawo da duk wani abin da ya lalace. Kowane gyaran gyare-gyare ya bambanta ko zai kasance:
* Weld daga gyara manyan lalacewa ko canje-canjen injiniya.
* Gyaran tsatsa da sheki
* Rubutun rubutu daga ƙaramin zane
* Gyaran rubutu
*Layin Rabe-rabe ko dingishi

Idan ana buƙatar walda, bi shawarwarin da ke ƙasa don ingantaccen gyarawa:
Weld tare da kayan iri ɗaya an yi samfurin daga; watau P-20, S-7, H-13 ko bakin karfe. Idan ba a yi amfani da kayan iri ɗaya ba, waldar na iya yin ƙima a wani nau'i daban-daban na barin layin shaida a kusa da walda lokacin gyara natsuwa.
Dole ne a yi zafi sosai kafin waldawa. Idan ba a yi zafi sosai ba, zai iya sa walda yayi sanyi da sauri. Idan wannan ya faru, ko da lokacin amfani da abu iri ɗaya, zai haifar da walda don ƙirƙira a nau'i daban-daban wanda hakan zai buƙaci yanayin damuwa don daidaita ƙarfe don samun ci gaba mai dorewa don kyakkyawan sakamakon gyara.

Tare da ci gaban masana'antar rubutun laser mun haɓaka tsarin gyaran laser a DJmoldng wanda za'a iya amfani dashi akan kowane nau'in ko dai an ɗora laser ko sinadarai don gyara wuraren da aka lalace. Ta hanyar wannan tsari za mu iya Laser gyara yankin da saje a cikin data kasance texture kawar da duk wani na gani lahani maido da your kayan aiki zuwa kamar-sabon yanayi.

Gyaran Motsi
Muna shirya bayanan da kanmu, CAD / CAM, kuma muna ba da shawarar mafi kyawun hanyar gyara.

Kulawar Mold
Muna amfani da namu ilmin sinadarai don tsaftace sassan da suka toshe kuma godiya ga ton na crane ɗinmu muna iya ba da kayan kwalliya har zuwa ton 20.

Gyaran Gurasa da suka lalace
Muna auna sifofin da suka lalace kuma muna mayar da yanayin asali.

Rasa bayanan 2D/3D
An rasa bayanan don ƙirar ku? Za mu iya taimaka. Muna iya aunawa da sarrafa wasu sassa don gyara ƙirar.

Matsakaicin daidaito
Muna aiwatar da odar ku a daidaitattun matakai tare da madaidaicin madaidaicin. Canjin mu yana ƙaruwa tare da kowane oda azaman mai bada sabis a cikin wannan filin na musamman. Muna amfani da fasahar walda ta zamani, wani bangare cikakke ta atomatik kamar walda ta plasma, walda E-welding da Laser-welding. Cikakkun injunan CNC na atomatik suna aiki tare da tallafin kwamfuta kuma tare da madaidaicin madaidaici.

Sauran ayyuka
Baya ga samarwa, gyare-gyare da gyare-gyaren gyare-gyaren allura da yin injunan atomatik don masana'antun kera, magunguna da masana'antu, muna kuma bayar da wasu ayyuka masu alaƙa.

zayyana
Muna tsarawa da gina muku fom a cikin shirin software na 3D.

Prototyping
Mun shirya kayan aiki guda ɗaya na manufa a cikin software na 3D don ku iya gwada shi a aikace kafin ku gudanar da jerin.

Walkar Laser
Muna gyara tsattsauran tsattsauran ra'ayin ku da suka fado. Babu damuwa na ciki akan karfe yayin walda.

Daidaitaccen Injiniya da Machining
Muna aiki tare da daidaito na 0.01 mm. ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrunmu suna aiki da injinan NC, sinkers da masu yankan waya.

Ƙirƙira da Ƙira na Sarrafa da Aunawa Jigs
Dubawa da auna ma'auni suna sauƙaƙa don duba gyare-gyaren da kuka gama. Muna kula da ƙira da samarwa.

Custom Made Copper ko Graphite Electrodes
Muna samar da na'urorin lantarki na jan ƙarfe da graphite waɗanda suka wajaba don aikin EDM (kogon rami).

Kyakkyawan inganci
Ko gyare-gyare, canje-canjen bayanin martaba ko sabon samarwa - za mu shawo kan ku tare da sababbin hanyoyin magance bukatun ku. Muna ba ku gyare-gyaren gyare-gyaren da aka yi da buƙatun buƙatun tare da sakamako mai inganci da dorewa wanda zai gamsar da ku a cikin amfanin yau da kullum a cikin samar da ku.

Kowane oda na musamman ne
Abokan cinikinmu suna tsammanin samfuran inganci, ƙwarewa da aminci. Muna kafa haɗin gwiwa na dogon lokaci.